QTB2K6B - Đại Học Hải Phòng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn giao lưu, trao đổi của ACE lớp QTB2K6B

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posting users this week
No user
Latest topics
» Điểm Kỳ II môn Marketing Căn bản
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby hoaitrang Fri May 04, 2012 10:47 am

» Điểm thi lại - Quản trị chất lượng
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby tuananhhp Fri Apr 27, 2012 10:12 pm

» Điểm thi lại - Quản trị Nhân lực
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Fri Apr 27, 2012 10:11 pm

» Update lại đề cương quản trị nhân lực cho anh Hà
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Mr_Thang Sun Mar 18, 2012 9:54 pm

» GIẢI BÀI ĐIỀU KIỆN MÔI MARKETTING CĂN BẢN (THAM KHẢO)
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Tue Jan 10, 2012 10:49 am

» Bài điều kiện - Marketing căn bản
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Fri Jan 06, 2012 1:06 pm

» Điểm Kỳ I - Kinh tế lượng
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Thu Dec 29, 2011 9:08 pm

» Điểm Kỳ I - Kinh tế môi trường
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Thu Dec 29, 2011 9:07 pm

» Điểm Kỳ I - Quản trị nhân lực
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Thu Dec 29, 2011 9:05 pm

» Điểm Kỳ I - Môn Quản trị chất lượng
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby kubin198 Sun Dec 04, 2011 8:04 pm

» Buổi sáng bàng hoàng khai vị bằng tin 19 mạng trượt
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby kubin198 Fri Dec 02, 2011 5:00 pm

» Đố vui có thưởng !!!
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby lehoang308 Thu Nov 03, 2011 4:41 pm

» Điểm thi Kỳ I - Nguyên lý II
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby nguyenmshp Fri Oct 28, 2011 3:24 pm

» Tham khảo bài ĐK - Quản trị Nhân lực
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby lehoang308 Sun Oct 09, 2011 7:29 pm

» Đề cương kinh tế môi trường
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeby Nap Sat Oct 08, 2011 11:55 am

Most active topics
Đố vui có thưởng !!!
Thông tin về Cô giáo cho AE nào cần
Buổi sáng bàng hoàng khai vị bằng tin 19 mạng trượt
Thông báo việc kiểm tra môn Nguyên lý II
Bài giải môn Kinh tế lượng cho bà con
giáo trình quản trị nhân lực cho ACE
Giải bài tập KINH TẾ MÔI TRƯỜNG
Danh sách khả năng ko được thi môn Kinh Tế Lượng
Điểm thi Kỳ I - Nguyên lý II
DS không được thi môn Nguyên lý Mac - Lenin II
Most Viewed Topics
Giải bài tập KINH TẾ MÔI TRƯỜNG
Lý thuyết và giải bài tập MÔN KINH TẾ LƯỢNG
Đố vui có thưởng !!!
Bài giải môn Kinh tế lượng cho bà con
Giải bài tập KINH Tế MÔI TRƯỜNG THỨ 7
Bài tập nguyên lý 2
Buổi sáng bàng hoàng khai vị bằng tin 19 mạng trượt
giáo trình quản trị nhân lực cho ACE
Thông báo việc kiểm tra môn Nguyên lý II
Thông tin về Cô giáo cho AE nào cần
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !

Go down 
_halip_
lehoang308
Mr_Thang
7 posters
Tác giảThông điệp
Mr_Thang
Moderator
Moderator
Mr_Thang

Điểm : 563
Birthday : 07/11/1989

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:16 pm

Nói đến Côn Đảo chắc hẳn mọi người đều liên tưởng đến nhà tù với những cái tên như Chuồng Cọp, Chuồng Bò, trại Phú Hải, cầu Ma Thiên Lãnh, sở Lò Vôi, sở Muối…

Thật vậy, khi đến tham quan những trại tù chắc hẳn không ai không rùng mình khi tận mắt chứng kiến những căn phòng nóng bức và ngột ngạt với những hình thức lao động khổ sai, với những công cụ tra tấn rùng rợn nhất, phi nhân tính nhất, cũng không thể ngờ rằng những công cụ và hình thức tra tấn đó lại được sử dụng để hành hạ con người bởi những con người.
Biệt lập Chuồng Bò
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao1

Trại được xây dựng để nuôi heo bò nhưng sau này để sử dụng để làm trại tù,
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao2

nhưng vẫn có một phần tiếp tục để nuôi súc vật để ngụy trang cho những kiểu tra tấn rùng rợn.

Hầm phân bò: Người ta nói rằng mãi đến năm 1975, khi giải phóng Côn Đảo người dân ở đây nghe có tiếng kêu dưới hầm phân bò và phát hiện ra có người đang bị ngâm ở dưới, hầm phân có chiều sâu 3m, chứa phân từ chuồng bò trong ảnh trên dùng để ngâm những người tù, khi được cứu người tù đó đã bị giòi ăn đến xương, trên đường đưa vào đất liền cấp cứu thì chết vì sức yếu. Đây là cách tra tấn rùng rợn được phát hiện sau cùng

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao3

Chuồng cọp - đỉnh điểm sự tàn độc của chế độ cai tù Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 884468121

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao7
Những người nữ cách mạng của ta bị nhốt vào chuồng Cọp, không được tắm rửa, bị đổ vôi và chất thải vào người từ phía trên chuồng cọp ( Anh em ta ra đuờng dẵm vô "mìn" là kêu ầm lên rồi Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3076719002 ). Chị Bé đã dùng dao làm để tự mổ bụng, cắt ruột và ném vào mặt cai ngục. Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1801126452
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao8
)
Mộ phần của chị Sáu... ACE chắc ai cũng nhớ bài hát về chị (Em không nhớ tên Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3947455183 )Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao9

Cảnh nhà tù nhìn từ trên cao xuống Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 289485416
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao12
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 109153051
Còn đây là cảnh thằng cai ngục cầm gậy sắt sọc xuống . Khốn nạn thế Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 109153051
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Nha-tu-con-dao13

Em mà ở đó, em xài aka bắn bỏ hết
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Bansung
lehoang308
"Thành viên không thể thiếu vơi sự tồn tại của diễn đàn "
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Stars7
lehoang308

Điểm : 1487
Birthday : 24/09/1987

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:29 pm

Ấn tượng với bài kể của cô thật đấy! Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781
Chú kiếm tượng đài ba nén hương và hàng dương vi vu trong gió xem nào!
Cho cả cảnh từ đảo nhìn ra biển lớn nữa !
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 766302424 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 766302424
Được sống như bây giờ thật hạnh phúc, tự do muôn năm! Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3541025950
_halip_
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Stars6
_halip_

Điểm : 229
Birthday : 29/08/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:42 pm

Eo ơi,trông sợ thế :(
Xem mà phải di chuột thật nhanh,k dám nhìn kĩ :((
Đúng là í chí của những người tù ấy thật phi thường..:(
Nap
Admin
Admin
Nap

Điểm : 2995
Birthday : 06/01/1984

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:44 pm

Có vẻ tiếp thu rất nhanh đây ...
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781
https://qtb2k6.forumvi.com
khanhchi_nguyen
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Stars6
khanhchi_nguyen

Điểm : 62
Birthday : 30/09/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:08 pm

kinh, vừa học xong đã tìm đâu ra vác lên đây rùi, nhớ bài cô giảng thế Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 766302424
kubin198
Moderator
Moderator
kubin198

Điểm : 1382
Birthday : 18/04/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:31 pm

khanhchi_nguyen đã viết:
kinh, vừa học xong đã tìm đâu ra vác lên đây rùi, nhớ bài cô giảng thế Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 766302424
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3563192455 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3563192455 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 3563192455
Mr_Thang
Moderator
Moderator
Mr_Thang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 11:13 am

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1192990190 hay hôm nào lớp mình làm một tua ra Côn đảo đi, lấy tàu ngầm của anh Phong và anh Tuấn ấy Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 2456969798
NguyenTuan
NguyenTuan

Điểm : 1282
Birthday : 20/12/1986

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 12:41 pm

Mr_Thang đã viết:
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1192990190 hay hôm nào lớp mình làm một tua ra Côn đảo đi, lấy tàu ngầm của anh Phong và anh Tuấn ấy Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 2456969798
A không có tàu ngầm chỉ có du thuyền thôi. Chú dùng tạm con Eclipse này nhé
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Eclipseqe
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Tn174duthuyen4
Mr_Thang
Moderator
Moderator
Mr_Thang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 12:55 pm

Vác con này ra Côn Đảo cảnh sát biển Việt Nam nó tưởng bọn tàu khựa nó bắn bỏ Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 552830084
NguyenTuan
NguyenTuan

Điểm : 1282
Birthday : 20/12/1986

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 1:02 pm

Mr_Thang đã viết:
Vác con này ra Côn Đảo cảnh sát biển Việt Nam nó tưởng bọn tàu khựa nó bắn bỏ Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 552830084
Chú yên tâm e này có hệ thống phòng thủ tên lửa lại chống được tàu ngầm nên vô tư đi
Nap
Admin
Admin
Nap

Điểm : 2995
Birthday : 06/01/1984

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 1:09 pm

Mấy giờ rồi còn chơi Du Thuyền với chẳng HT phòng thủ

Đi cái này cho nhanh:
Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! Picture1kz

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781 Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 1298878781
https://qtb2k6.forumvi.com
Mr_Thang
Moderator
Moderator
Mr_Thang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 3:59 pm

Cửa thần kì Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! 289485416
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !   Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây ! I_icon_minitime

Nhà tù Côn Đảo cho anh em mục sở thị mà không cần vựơt sóng đây !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DS không được thi môn Nguyên lý Mac - Lenin II